![](upload/flash/1721879526panel KGSO 11 04 2024 trangden.jpg)
17.03.2014
Sáng ngày 13-03-2014, Cục Thống Kê Tỉnh Kiên Giang đã tổ chức Hội nghị triển khai phương án, tập huấn nghiệp vụ điều tra Doanh nghiệp năm 2014. Tham dự hội nghị gồm có: Ban lãnh đạo, 13 Cán bộ công chức thuộc văn phòng Cục Thống kê, 15 Chi cục trưởng các huyện và thành phố, 26 công chức tại các chi cục và 14 điều tra viên thuê ngoài.
Theo đồng chí Dương Văn Hùng – Phó Cục Trưởng Cục Thống Kê; đây là cuộc điều tra hàng năm, phạm vi điều tra tuy không rộng nhưng khá phức tạp, có độ khó tương đối trong việc thu thập thông tin và cũng là cuộc điều tra có nhiều mẫu phiếu điều tra nhất của ngành Thống kê. Bốn huyện có khối lượng công việc lớn nhất trong cuộc điều tra Doanh nghiệp này bao gồm: Rạch Giá, Phú Quốc, Châu Thành và Hòn Đất. Thời gian điều tra bắt đầu từ tháng 3 và sẽ kết thúc vào tháng 6 năm 2014. Hội nghị kết thúc thành công vào lúc 11 giờ ngày 14-03-2014. Anh Tú
Số lần đọc: 1656
Cục Thống kê Kiên Giang |
Tin liên quan
|